Menene fa'idodin hasken titi tare da tsarin ɗagawa?

Idan ya zo ga fitilun kan titi, na yi imanin mutane da yawa sun saba da shi.Ana amfani da su ne a bangarorin biyu na hanyoyinmu don haskaka hanyoyin.Gabaɗaya magana, fitilun kan titin LED sun kasu kashi-kashi na fitilolin ɗagawa da fitilun kan titi.Bambance-bambancen da ke tsakanin waɗannan nau'ikan fitulun LED na titi shine nau'in ɗaya yana da tsarin ɗagawa, ɗayan kuma ba ya da.Don haka, menene amfanin hasken titi tare da tsarin ɗagawa?Editan mai zuwa zai ba ku taƙaitaccen gabatarwa.

Masu kera hasken titi mai LED

1. Sauƙi don dubawa da gyarawa

Saboda fitilun titin LED manyan kayan wuta ne, tsayin al'ada ya wuce mita 15, ko na kulawa ko kulawa na yau da kullun yana da wahala, musamman ga ma'aikatan kulawa.Idan hasken titi yana da tsarin ɗagawa, ana iya daidaita shi bisa ga jagorancin hasken titin don zamewa crane zuwa ƙarshen ƙasa, ta yadda ma'aikatan kulawa za su iya yin aikin kulawa a ƙananan ƙarshen, wanda ba wai kawai ya ceci damuwa ba, amma Hakanan yana rage haɗari.

2. Inganta rayuwar sabis na fitilun titi

Yayin da tsayin daka ke ci gaba da zurfafawa, ma'aikatan kulawa za su iya ci gaba da yin aikin gyarawa a kan fitilun kan titi, kuma ƙarin ma'aikatan dubawa suna shirye su yi aikin kulawa.Misali, yayin kiyayewa, zaku iya bincika ko bayyanar ta al'ada ce a wurin plug-in kuma ko akwai matsala.Bayan an gama gyarawa, zaku iya yanke hukunci ko hasken titi LED yana cikin yanayin al'ada ta lura da amincin wurin toshe.Muddin matsayin plug-in yana ƙarƙashin ƙasa kuma baya buƙatar sake haɓakawa, ana iya tantance fitilun titin LED kuma a duba shi gwargwadon matsayin toshewa, don haka inganta rayuwar fitilar titin LED.

Game da tambayar menene fa'idodin tsarin ɗaga hasken titin LED, ban da maki 2 da ke sama, hasken titin LED mai ɗagawa shima yana da kyau don daidaita kusurwar haske, ta yadda hasken yankin haske ya haskaka. yanki ya fi iri ɗaya, don haka rage gurɓataccen haske zuwa sararin muhalli.

 


Lokacin aikawa: Maris 12-2021
WhatsApp Online Chat!