Magana game da mahimman hanyoyin haɗin kai guda huɗu na daidaitaccen shigarwa na allunan jagorar waje

Allunan jagorar waje suna da fa'idodin kwanciyar hankali, ƙarancin amfani da wutar lantarki, da faffadan kewayon radiation.Shi ne mafi dacewa samfurin don yada bayanan waje.Ainihin, allon nunin LED gama gari sun haɗa da allon talla, allon rubutu, allon hoto, da sauransu, waɗanda kuma sune zaɓi na farko don rayuwar birni da haske.

Don haka menene cikakkun bayanai ya kamata a kula da su yayin kafa irin waɗannan tallace-tallacen LED masu inganci a waje?Na yi imani cewa waɗannan abubuwan da ke ciki su ne batutuwan da kowa ya fi ba da hankali sosai, musamman ga ma'aikatan gine-gine.Sanin yadda ake ginawa da kula da allon talla na waje zai inganta tallan kasuwanci yadda ya kamata da yada bayanai.Musamman, allo na waje na nunin lantarki na LED yana da hanyoyin haɗin gwiwa guda huɗu: binciken filin, ginin kayan aiki, shigarwa, da ƙaddamarwa.

   Ɗaya, binciken yanar gizo

Wannan yana nufin cewa kafin shigar da wasu allon nunin jagorar waje, yakamata a gwada shi don takamaiman yanayi, yanayin yanayi, kewayon hasken haske, yarda da haske da sauran sigogi.Don tabbatar da shigar da allunan tallace-tallace cikin sauƙi, ana buƙatar kafin ɗagawa da sanyawa, Ma’aikatan umarni sun aiwatar da tsarin ɗagawa bai ɗaya don tabbatar da cewa ana iya amfani da kayan bisa ga al'ada kuma a tsaye.

   2. LED kayan aikin yi

   Lokacin gina wasu allunan tallace-tallace na LED na waje, ya zama dole a bambanta tsakanin allon tallan bango, rataye tallan talla da allon tallan saman rufin.A ainihin shigarwa, ya kamata a yi amfani da crane da hoist don ɗagawa a sassan abisa ga nisa da tsayi, kuma a lokaci guda, tabbatar da cewa ma'aikatan da ke sama suna ba da haɗin kai tare da juna.Akwai mafi kyawun shigarwa da tsarin amfani don allon tallan jagora don ayyuka masu tsayi.

   Uku, gyara kewayon radiation mai haske

Na gaba, muna buƙatar yin takamaiman gano kewayon radiation.Saboda nau'ikan radiation daban-daban, kusurwar kallo na nunin LED zai bambanta.Dole ne a gyara nunin LED na waje kuma a sanya shi bisa ga yarda da filin da kuma kowane kusurwar kallon kowa da kowa don tabbatar da cewa kowane kusurwa ya yi nisa.Daga nesa, zaku iya ganin hotuna na yau da kullun da ma'auni da bayanan ƙaranci

  Hudu, dubawa da kulawa

Gwaje-gwaje na gaba sun haɗa da wurare da yawa, irin su LED nuni waterproofing, zafi dissipation Layer, LED nuna alama hana ruwa shafi, ruwan sama-garkuwa yankin a kan nuni, sanyaya iska a garesu, wutar lantarki Lines, da dai sauransu Wadannan asali sassa da aka gyara kunshi dukan zaman lafiyar. Don kyakkyawar nunin LED mai hoto, gyare-gyaren fasaha na baya yana buƙatar haɗin kai da kulawa don waɗannan sassa.Lokacin da samfurin ya yi tsatsa, mara ƙarfi, ko lalacewa, yana buƙatar maye gurbinsa cikin lokaci don tabbatar da amintaccen amfani da gabaɗayan nuni.

Gabaɗaya magana, allunan tallace-tallace na LED na waje suna ɗaukar haɓakar zafi na baya na fasaha mai ƙarfi da tushen hasken matrix don haɗaɗɗen gudanarwa, wanda ya fi dacewa da amfani da allon nuni.Waɗannan matakan shigarwa na allon talla na asali na waje kuma suna kwatanta shigar da allon nunin LED.Ƙirƙirar waɗannan mahimman hanyoyin haɗin gwiwa zai ba mu damar amfani da allon nunin talla cikin sauƙi da sauri, kuma mu ba da wasa ga kyawawan halayensa na yada bayanai.


Lokacin aikawa: Afrilu-25-2021
WhatsApp Online Chat!