abin da aka jagoranci haske

A gefe guda, saboda hasken LED shine ainihin diodes masu fitar da haske, wanda zai iya juyar da wutar lantarki gabaɗaya zuwa makamashin haske lokacin da ake amfani da shi, rage asara da rage lalacewar muhalli!

A gefe guda, fitilun LED yana da ɗan gajeren rayuwar sabis, kuma ana iya amfani dashi na tsawon sa'o'i 100,000 a ƙarƙashin yanayin cewa an tabbatar da ingancin gabaɗaya!

①Tsarin makamashi da rage fitar da hayaki

Fitillun fitilu na yau da kullun, fitilu masu haske da fitulun ceton makamashi sukan kai zazzabi na 80 ~ 120 ℃ yayin aiki, kuma za su fitar da adadi mai yawa na hasken infrared, wanda ke cutar da fatar mutum.

Duk da haka, babu wani ɓangaren infrared a cikin bakan da fitilar LED ta fitar a matsayin tushen haske, kuma aikinta na zafi yana da kyau, kuma zafin aiki yana da digiri 40 ~ 60 kawai.

② gajeriyar lokacin amsawa

A cikin yanayin sau da yawa amfani da fitulun ceton makamashi ko fitilu na yau da kullun, wani lokacin wutar lantarki ba ta da ƙarfi kuma za a sami kyalkyali da kyalkyali.

Gudun amfani da fitilun LED don daidaitawa ya fi na fitulun wuta ko fitulun ceton kuzari.Gabaɗaya, yana ɗaukar mintuna 5 zuwa 6 kawai don alamun flicker don daidaitawa a ƙananan yanayin zafi.

③ Mai sauƙin sauyawa

Fuskar hasken LED ba ta bambanta da fitilun fitilu na yau da kullun da fitilu masu ceton makamashi, kuma ana iya maye gurbinsu kai tsaye.

Gabaɗaya, zaku iya amfani da fitilun LED iri ɗaya kai tsaye, kuma kuna iya samun sauƙin cimma daga hasken yau da kullun zuwa hasken LED ba tare da maye gurbin ko canza wurin dubawa ko layi ba!


Lokacin aikawa: Agusta-15-2022
WhatsApp Online Chat!