Wadanne fasahohi ne na ginshiƙi na ƙaramin nunin jagorar cikin gida?

Tare da haɓaka fasahar LED, haske na nunin lantarki na LED shima yana ƙaruwa, kuma girman yana ƙara ƙarami, wanda ke nufin ƙarin nunin ƙananan LED na cikin gida za su zama wani yanayi.2018 ita ce shekarar fashewa na cikin gida LED kananan-fitch nuni.Wannan ya samo asali ne saboda haɓaka fasahar ƙirar fitilar LED.Fasahar ƙananan fitilar fitilar LED tana ƙara girma, kuma ingancin yana ƙaruwa, kuma yanzu allon nuni tare da tazarar da ke ƙasa da P2 ana kiransa Small pitch led display.Shenzhen Huabangying Optoelectronics Co., Ltd. shine masana'anta wanda ke haɗa ƙananan masana'antun nunin LED da ƙaramin nunin LED R&D, samarwa, tallace-tallace da sabis.Anan ga ɗan taƙaitaccen gabatarwa ga wasu mahimman fasahohin na nunin faifan jagora na cikin gida.

1. Yadda ya kamata rage matattun hasken wuta da tabbatar da kwanciyar hankali na allo.

Dangane da ka'idodin masana'antu, matattun haske na nunin LED na gargajiya ya kai 1 a cikin 10,000, amma ƙananan nunin LED ba su iya yin hakan na ɗan lokaci.Rashin kallo.Don haka, dole ne a sarrafa rabon fitilun matattu a cikin ƙananan nunin LED a 1/100,000 ko ma 1/10,000,000 don saduwa da buƙatun amfani na dogon lokaci.In ba haka ba, idan babban adadin matattun fitilu ya bayyana a cikin ɗan lokaci, mai amfani ba zai iya karɓa ba.

2. Samun ƙananan haske da babban launin toka.

Mutane da yawa sun san cewa na'urori masu auna firikwensin ɗan adam suna da buƙatu daban-daban don haske daga hasken waje, suna buƙatar ƙarin ƙimar wartsakewa da buƙatun ceton kuzari, yayin da hasken cikin gida yana buƙatar rage haske.Gwaje-gwaje sun nuna cewa ta fuskar firikwensin ido na ɗan adam, LEDs (tushen haske mai aiki) ya fi sau 2 haske fiye da maɓuɓɓugar haske.Dangane da takamaiman bayanai, mafi kyawun haske na ƙananan nunin LED masu shiga ɗakin shine 200-400cd/m2.Koyaya, asarar launin toka da aka haifar ta hanyar rage haske kuma yana buƙatar ƙarin kayan fasaha.

3. Dual madadin na tsarin samar da wutar lantarki.

Duk wani rukuni na nau'ikan nau'ikan ƙananan nunin LED za a iya gyara su daga gaba, yin gyara da sauri kuma mafi dacewa;Saurin gyaran gyare-gyare ya fi sau 5 sauri fiye da samfurori na gargajiya, aikin yana da kwanciyar hankali, rashin nasara yana iya yin shawarwari, kuma wutar lantarki da siginar suna da goyon baya biyu don tabbatar da kwanciyar hankali na dogon lokaci.Taimakawa 7 * 24 hours na ci gaba da aiki.

4. Taimakawa hanyar samun damar tsarin da sigina da yawa da hadaddun sigina da sarrafawa.

Idan aka kwatanta da nunin waje, ƙananan sigina na nuni na LED suna da halaye na samun dama ga sigina da yawa da kuma hadaddun sigina, irin su taron bidiyo na shafukan yanar gizo, waɗanda ke buƙatar sigina mai nisa, siginar shiga gida, da damar shiga mutane da yawa.Gwaje-gwaje sun tabbatar da cewa kawai yin amfani da tsarin tsagawar allo don samun damar shiga sigina da yawa zai rage ma'aunin sigina.Yadda za a warware matsalar samun damar sigina da yawa da sigina masu rikitarwa na buƙatar goyon bayan fasaha na ƙananan nunin LED.

5. Cimma dinki mara kyau da saurin gyarawa.

Babban fa'idar ƙananan nunin LED ba su da kyau, amma buƙatun don splicing sun fi girma.Don kristal ruwa, idan dai splicing ɗin ya zama iri ɗaya, babu matsala, kuma ɗinki ba a bayyane yake ba.Amma ƙananan nunin LED ba zai iya yin wannan ba.Idan an matse na'urori masu ƙarfi sosai, layukan haske za su bayyana, kuma bayan samfuran sun tafi, layin duhu zasu bayyana.Saboda haka, yana da wuya a sami splicing mai dacewa.Sabili da haka, ya zama dole don samar da wani garanti don fasahar sarrafawa, fasahar daidaitawa, da ingancin jikin akwatin da haɗin gwiwa mai kyau.


Lokacin aikawa: Afrilu-15-2022
WhatsApp Online Chat!