1, babban nuni don mafi kyawun gabatar da hoton talla.
A matsayin babban mai ɗaukar sadarwar tallan bidiyo, allon nunin LED mai cikakken launi na waje yana buƙatar samun tasirin nuni mai ma'ana.Ciki har da babban ma'anar, babban haske, babban bambanci, babban ma'anar babban aikin hoto na talla;Hotuna masu girma a cikin hasken rana kai tsaye suna da kaifi;Babban bambanci yana nufin cewa launi ya zama iri ɗaya kuma hoton ya zama mai laushi.
2. Faɗin ɗaukar hoto na babban ra'ayi.
Nunin LED mai cikakken launi na waje shine yafi don talla da haɓaka hoto.Don haka, babban dalilin nunin LED mai cikakken launi na waje shine don barin ƙarin masu kallo su ga hoton.Yana ɗaukar babban ƙirar kusurwa, ta yadda kusurwar kallo zata iya rufe kewayo mai faɗi.
3, rage yawan amfani da makamashi, adana makamashi da rage fitar da hayaki.
Nunin LED mai cikakken launi na waje dole ne ya dace da bukatun gwamnati.Dole ne a ɗauki tanadin makamashi da raguwar fitarwa azaman muhimmin ma'auni a cikin samarwa, gami da amfani da wutar lantarki, watsar da kadarorin da tsarin ƙarfe lokacin da aka shigar da samfurin.
4. Babban matakin kariya.
Gabaɗaya magana, nunin LED mai cikakken launi na waje yana da babban wurin shigarwa, kuma galibi ana shigar da su a wuraren da ma'aikata masu yawa.Don haka, ya kamata a ba da kulawa ta musamman ga matakin kariya na nunin, musamman a yankunan kudu maso gabas na gabar teku inda guguwa ke yawan sauka.Zane yayi la'akari da tushe mai tushe, nauyin iska, mai hana ruwa, ƙura, danshi-hujja da sauran dalilai, matakin kariya ya kai IP65 da sama, zai iya tsawaita rayuwar sabis na nuni, inganta aminci.
5, kariyar walƙiya grounding, hana yayyo.
Yi aikin kariya mai kyau na walƙiya, jikin LED da harsashi ya kamata su sami matakan ƙasa mai kyau, kuma bisa ga allon nuni an saita shi daban, ko shigar da bangon waje na ginin don la'akari da hanyar ƙasa.
A lokaci guda, haɗin haɗin kayan lantarki na waje mai cikakken launi LED nuni yana da girma, kuma abubuwan da ake buƙata na tsangwama suna ƙara girma.Domin rage tsangwama na lantarki, yakamata a sanya na'urorin kariya na walƙiya akan nuni da gine-gine.
Lokacin aikawa: Nov-14-2022